Share game FM24 (PC)
Trang thứ 1 trong tổng số 2 trang 12 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 13
    Số bài viết
    13

Đang cầm manu .Và đây là đội hình super manu vào năm 2012

GK: Ben foster, Dida ,Chris kirkland Hậu vệ: Rio ferdinand. Nemanja vidic ,wes brown,Patrice evra, Breno,Valon Benhrami,Taye taiwo,Yegor Filipenko. Tiền vệ phòng ngự: Aturo vidal ,Owen hargreaves. Tiền vệ trung tâm: Rafael van der vaart, Matias fernandez. Tiền vệ công :Ashley young, Lionel messi , Cristiano Ronaldo, Gabriel obertan. Tiền đạo : Wayne rooney , Carlos Tevez , Klaas-jan huntelaar , Cesar lindado, Sergio auero. Thằng nani ,Carick,O'shea ko cạnh tranh được một suất dự bị nên sút rồi. Van der sar đã treo găng. Thằng Anderson thì được ông villarreal mua về với giá 17M+ matias fernandez .Sau mình mới thấy nó ngu vì thằng matias đá tiền vệ trung tâm còn pr0 hơn vandervaart .Anderson chỉ đáng xách dép cho nó. Ông Kun thì mua với 57M, bác messi nhọc nhằn vác về với 90M (Hu hu trả đúng 90M nó mới bán) Breno +Aturo vidal cho mượn 3 năm giời để được cấp world permit hix hix( sao mình ghét cái WP thế) Cesar lindado, Gabriel obertan khi mới new game thì đang là tài năng trẻ.Vác dc 2 ku về với giá tổng cộng 15M :a31: :a31: ah` còn thằng thủ môn trẻ triển vọng David de gea thì là một thủ môn very good với các chỉ số cao ngất ngưởng nhưng đang trong giai đoạn thử nghiệm vì chỉ số liên lạc đồng đội và ra vào vòng cấm còn thấp.Nó sinh năm 90 không biết new game có nó hay chưa vì đến 2010 em mới sign nó. Đội hình mạnh nhất của em đó ai ngon hơn nhào dzoo

Chủ đề tương tự:

Số bài viết
    820
    Nhìn vào cái đội hình pác mà xót cho MU bây giờ

bán hết rồi , may ra đc cái hàng pn , td còn tí . hàng tv còn đúng H4 & CR7

TM thì thấy đc mỗi foster , 2 thằng kia đá đấm gì

mà 1 ndung lập 2 topic cơ àh

Số bài viết
    25
    Để khó thấy quá Carrick đá hay thế kia mà để dự bị à Mua Dida về làm thủ môn U40 à

Số bài viết
    16
    Chém vãi, riêng mua Messi và Aguero Man UTD của bác cũng đếk chịu nỗi nhiệt rồi chứ không tính đến mấy thằng khác, máy nó làm sao bán rẻ thế. Bảo bán Ronaldo đi lấy tiền mua còn nghe đc.

Số bài viết
    13
    Ấy bác có cần xem ảnh ko em post cho chứ làm gì ko chịu nổi nhiệt.Mua đúng giá em đã khai ko thiếu 1 xu .
    Dida em để dự bị thôi , nó già rồi .Thằng kuz gà quá nên bán. Krikland là hay chỉ tội phát bóng hơi kém. Carrick ko ăn dc vaart đâu , ngồi dự bị là đúng rồi.

Số bài viết
    13
    Sở thik của em chỉ chơi cầu thủ trẻ kon ông nào già quá mua rẻ dự bị vài mùa xong cho out mà vì cầu thủ mục tiêu ko mua nổi.

Số bài viết
    13
    Đang định bán nốt thằng Hargreaves đi . Suốt ngày chấn thương .Ngồi dự bị một tí là Uhh.Bực cả mình .

Số bài viết
    105
    quá dở , có ai để Vaart và Matias ở MC không . Phí phạm tài năng

Số bài viết
    491
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của phuongpaipai Bài viết
    quá dở , có ai để Vaart và Matias ở MC không . Phí phạm tài năng
    ko để 1 thằng MC thì chơi đội hình 2 AMC à bạn, hay để đá cánh

Số bài viết
    145
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Decomoto Bài viết
    Chém vãi, riêng mua Messi và Aguero Man UTD của bác cũng đếk chịu nỗi nhiệt rồi chứ không tính đến mấy thằng khác, máy nó làm sao bán rẻ thế. Bảo bán Ronaldo đi lấy tiền mua còn nghe đc.
    Qua khoảng 2-3 mùa thì Messi phá hợp đồng khoảng 7x triệu còn Kun thì phá hợp đồng 64 triệu.Có ji` mà không chịu nổi nhiệt??

ĐI SPAM KIẾM TIỀN CÁ ĐỘ ĐÂY!!!

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới